પ્રથમ તબક્કાની ચૂંટણી માટે ભાજપના 84 ઉમેદવારોની યાદી
જાહેર કરવામાં આવેલી યાદીમાં બીજા તબક્કાની ચૂંટણી માટેની મણિનગર બેઠક પર મુખ્યમંત્રી નરેન્દ્ર મોદીનું નામ ઉમેદવાર તરીકે જાહેર કરવામાં આવ્યું છે.
નરેન્દ્ર મોદી મણિનગરથી ચૂંટણી લડશે, પ્રથમ યાદી જાહેર
ઉમેદવારોના નામની યાદી આ મુજબ છે.
બેઠક
નંબર
બેઠકનું
નામ
ભાજપે
જાહેર
કરેલા
ઉમેદવારો
53
મણિનગર
નરેન્દ્ર
મોદી
39
વિરમગામ
પ્રાગજીભાઈ
પટેલ
40
સાણંદ
કમાભાઈ
રાઠોડ
58
ધોળકા
ભૂપેન્દ્રસિંહ
ચૂડાસમા
59
ધંધૂકા
લાલજીભાઈ
મેર
60
દસાડા
(એસસી)
પૂનમભાઈ
મકવાણા
61
લીંબડી
કિરીટસિંહ
રાણા
62
વઢવાણ
વર્ષાબેન
દોશી
63
ચોટીલા
શામજીભાઈ
ચૌહાણ
64
ધ્રાંગધ્રા
જયંતીભાઈ
કવાડીયા
65
મોરબી
કાંતિભાઈ
અમૃતિયા
66
ટંકારા
મોહનભાઈ
કુંડારીયા
67
વાંકાનેર
જીતુભાઈ
સોમાણી
68
રાજકોટ
પૂર્વ
કશ્યપભાઈ
શુક્લ
69
રાજકોટ
પશ્ચિમ
વજુભાઈ
વાળા
70
રાજકોટ
દક્ષિણ
ગોવિંદભાઈ
પટેલ
71
રાજકોટ
ગ્રામ્ય(એસ.સી)
ભાનુબેન
બાબરીયા
72
જસદણ
ભરતભાઈ
બોઘરા
74
જેતપુર
જશુમતીબેન
કોરાટ
76
કાલાવડ(એસ.સી)
મેઘજીભાઈ
ચાવડા
77
જામનગર
ગ્રામ્ય
આર
સી
ફળદુ
78
જામનગર
ઉત્તર
મૂળુભાઈ
બેરા
79
જામનગર
દક્ષિણ
વસુબેન
ત્રિવેદી
80
જામજોધપુર
ચીમનભાઈ
શાપરીયા
81
ખંભાળિયા
પૂનમબેન
માડમ
82
દ્વારકા
પબુભા
માણેક
83
પોરબંદર
બાબુભાઈ
બોખિરીયા
84
કુતિયાણા
કરસનભાઈ
ઓદેડરા
85
માણાવદર
રતિભાઈ
સુરેજા
86
જૂનાગઢ
મહેન્દ્રભાઈ
મશરૂ
87
વિસાવદર
કનુભાઈ
ભાલાળા
89
માંગરોળ
રાજેશભાઈ
ચૂડાસમા
90
સોમનાથ
રાજશી
જોટવા
91
તાલાલા
ગોવિંદભાઈ
પરમાર
92
કોડીનાર(એસ.સી)
જે
ડી
સોલંકી
93
ઉના
કે
સી
રાઠોડ
94
ધારી
મનસુખભાઈ
ભૂવા
95
અમરેલી
દીલિપભાઈ
સંઘાણી
96
લાઠી
વાલજીભાઈ
ખોખરીયા
97
સાવરકુંડલા
વલ્લભાઈ
વઘાસીયા
98
રાજુલા
હિરાભાઈ
સોલંકી
99
મહુવા
ભાવનાબેન
મકવાણા
100
તળાજા
ભારતીબેન
શિયાળ
102
પાલિતાણા
મહેન્દ્રસિંહ
સરવૈયા
103
ભાવનગર
ગ્રામ્ય
પુરષોત્તમ
સોલંકી
104
ભાવનગર
પૂર્વ
વિભાવરીબેન
દવે
105
ભાવનગર
પશ્વિમ
જીતુભાઈ
વાઘાણી
106
ગઢડા
(એસ.સી)
આત્મારામ
પરમાર
107
બોટાદ
ટી
ડી
મણિયા
148
નાંદોદ
શબ્દશરણભાઈ
તડવી
149
ડેડિયાપાડા
મોતીભાઈ
વસાવા
150
જંબુસર
છત્રસિંહ
મોરી
151
વાગરા
અરૂણસિંહ
રાણા
152
જઘડિયા(એસ.ટી)
નરેન્દ્ર
વસાવા
153
ભરૂચ
દુષ્યંતભાઈ
પટેલ
154
અકંલેશ્વર
ઈશ્વરભાઈ
પટેલ
155
ઓલપાડ
મૂકેશભાઈ
પટેલ
156
માંગરોળ
ગણપતભાઈ
વસાવા
157
માંડવી
હેમલતાબેન
વસાવા
158
કામરેજ
પ્રફૂલભાઈ
પાંનસેરિયા
159
સુરત
પૂર્વ
રણજીતભાઈ
ગિલિટવાલા
160
સુરત
ઉત્તર
અજયભાઈ
ચોકસી
161
વરાછારોડ
કુમારભાઈ
કાનાણી
162
કરજણ
જનકભાઈ
પટેલ
163
લિંબાયત
સંગીતાબેન
પાટિલ
164
ઉધના
નરોત્તમભાઈ
પટેલ
165
માજુરા
હર્ષભાઈ
સંઘવી
166
કતારગામ
નાનુભાઈ
વાનાણી
167
સુરત
પશ્ચિમ
કિશોરચંદ્ર
વાંકાવાલા
168
ચૌર્યાસી
રાજાભાઈ
પટેલ
169
બારડોલી(એસ.સી)
ઈશ્વરભાઈ
પરમાર
170
સુરત-
મહુવા
(એસ.ટી)
મોહનભાઈ
ધોળીયા
171
વ્યારા(એસ.ટી)
પ્રતાપભાઈ
ગામિત
172
નિઝર(એસ.ટી)
કાંતિભાઈ
ગામિત
173
ડાંગ(એસ.ટી)
વિજયભાઈ
પટેલ
174
જલાલપોર
આર
સી
પટેલ
175
નવસારી
પીયૂષભાઈ
દેસાઈ
176
ગણદેવી(એસ.ટી)
મંગુભાઈ
પટેલ
177
વાંસદા(એસ.ટી)
નરેશભાઈ
પટેલ
178
ધરમપુર(એસ.ટી)
સુમિત્રાબેન
ચૌધરી
179
વલસાડ
ભરતભાઈ
પટેલ
180
પારડી
કનુભાઈ
દેસાઈ
181
કપરાડા(એસ.ટી)
પ્રકાશભાઈ
પટેલ
182
ઉંમરગામ(એસ.ટી)
રમણભાઈ
પાટકર